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Hello again.

Karibu Stanbic Bank



DEBIT .
PRIVATE Banking.

VISA




Fanya malipo kwa urahisi ukitumia Kadi yako ya Stanbic Visa Debit, ambayo hutoa urahisi wa
kufikia akaunti yako papo hapo na kwa njia salama wakati wowote. Kadi ya Stanbic Debit Visa
inakubaliwa ulimwenguni pote, mteja anaweza kutoa fedha kupitia ATM zozote zinazokubali kadi
ya VISA na pia kufanya malipo kupitia POS zozote zinazokubali kadi za VISA kwenye maduka ya
Wafanyabiashara na malipo ya Mtandaoni.

Kwa nini Stanbic Visa Debit Card?
Zinakubalika kote ulimwenguni, na zinatoa ufikiaji wa haraka, salama na rahisi wa pesa kwenye
akaunti yako ya benki ili kufanya malipo mtandaoni, ng’ambo na kwa kupitia simu kwa urahisi.

Kuna wepesi wa kutumia Kadi ya Stanbic Visa Debit kwenye mifumo yoyote ya ATM, POS, na
biashara mtandao inayokubali Kadi za benki za Visa.

Jinsi ya kufanya malipo kupitia kadi ya Stanbic Visa Debit

» Tumia kadi ya Stanbic Visa Debit kwenye POS, fanya malipo mtandaoni au toa pesa kwenye ATM.

» Furahia uwezekano usio na kikomo na urahisi ukiwa na Kadi ya Stanbic Visa Debit ili ufanye malipo
popote, kwa chochote, na wakati wowote mtandaoni.

» Fanya manunuzi mtandaoni kutoka kwenye tovuti au App yoyote ikijumuisha Amazon, BestBuy, eBay
na AliExpress.

« Jisajili kwenye chaneli za filamu ikiwa ni pamoja na Netflix, HBO, Amazon Prime na Showmax.

» Nunua huduma zozote za App unazotaka kutoka Google Playstore na Apple Store.

» Fanya manunuzi ya tiketi za ndege mtandaoni ukitumia Kadi yako kwenye shirika lolote la ndege
duniani kote.

* Weka miadi ya malazi kutoka kwa hoteli ulimwenguni kote kupitia Booking.com, Hotels.com, Expedia
na Airbnb.

» Unganisha Kadi yako ya Stanbic Visa Debit na PayPal ili kufanya malipo kwa urahisi na usalama zaidi.

» Furahia punguzo kutoka kwa wauzaji unapofanya miamala ya POS kulingana na matangazo
yanayoshirikishwa kwenye mifumo yetu, mitandao ya kijamii, barua pepe, SMS na matangazo ya
redioni.

DEBIT
PRIVATE Banking

))))

EXPIRY DATE

VISA Platinum Visa Debit Card

« Furahia ufikiaji wa bure kwenye sehemu maalum za mapumziko kwenye uwanja wa ndege ndani na nje ya nchi.

+ Bima - Ubadilishaji wa kadi bila malipo, Ulinzi wa manunuzi, Udhamini wa manunuzi ulioongezwa

» Ongezeko la thamani - Kadi ya e-sim isiyolipishwa yenye data ya GB 3 (KnowRoaming), Ufikiaji bila malipo
kwenye sehemu maalum ya mapumziko ya hadi watu 4 iwapo kuna ucheleweshwaji wa safari ya ndege, mwenye
kadi atatimiza masharti ya kutumia huduma hii hadi mara 8 kwa mwaka.

*Vigezo na Masharti kuzingatiwa

Tupigie BURE: 0800 751111 | Barua pepe: tanzaniaccc@stanbic.com | www.stanbicbank.co.tz
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Ndoto ya kujenga himaya
yako inaanza na akaunti ya
Stanbic WEZESHA™

Akiba | Bima | Mkopo

Q | Tualike kwenye ofisi zako kwa maelezo zaidi, au tembelea tawi la benki lililo karibu nawe

@ +255742 000 636




Karibu
Tukuwezeshe

Upatikanaji wa bure wa bima ya mazishi kwa ajili yako na familia yako

Faida za bima ya mazishi kwa mwenye akaunti, mwenzi wake na Watoto
Utoaji bure wa fedha kwenye kaunta bila makato kwa kiasi kifikacho hadi TZS
10 Milioni
Kuhamisha fedha ni bure kutoka akaunti moja Kwenda akaunti nyingine za
ndani ya benki ya Stanbic
Hakuna makato kwenye miamala ya malipo ya serikali
Upatikanaji wa ufadhili wa malipo ya bima
Upatikanaji wa bure wa suluhisho rahisi za uwekezaji

Akaunti ya Contrasave

Unit Trust of Tanzania — UTT
Upatikanaji wa ushauri wa kifedha na uwekezaji kupitia program yetu ya
mafunzo ya ustadi wa kudhibiti fedha
Upatikanaji wa kadi binafsi za benki mara moja baada ya ombi
Upatikanaji wa App yetu, Whatsapp Banking +255 742 000 636 na Internet
Banking
Upatikanaji wa mawakala wetu wa Stanbic nchi nzima
Advansi ya mashahara mpaka 60%
Upatikanaji wa haraka wa mkopo kulingana na hitaji lako.
Unapata huduma pendelevu kutoka kwa mshauri wako wa masuala ya kibenki
akisaidiwa na kitengo chetu cha mawasiliano cha wateja

Huduma zetu zinakufuata ulipo pale unapoweka ombi

Tupigie BURE: 0800 751111 | Barua pepe: tanzaniaccc@stanbic.com | www.stanbicbank.co.tz
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Mkopo wa Gari

Hili ni suluhisho lililoundwa maalum kwa ufadhili wa

muda mfupi hadi wa kati ili kufadhili ununuzi wa mali
zinazohamishika, kama vile magari na mashine.

Tupigie BURE: 0800 751111
Barua pepe: tanzaniaccc@stanbic.com
www.stanbicbank.co.tz




Ufadhili wa gari la kibinafsi ni pamoja na:

Mpango wa gari la mtu binafsi:

Ukodishaji wa kifedha: Hii huturuhusu kununua malina
kuikodisha kwa wateja kwa malipo mahususi ya kukodisha.
Wateja wanaweza kutuma maombi ya huduma hii kulingana
na mapato ya kila mwezi. Chaguo pia linapatikana kwa
wahamiaji halali wanaofanya kazi nchini kwa muda ambao
haujaisha katika mkataba wao kwa zaidi ya miaka miwili.

Miradi ya magari ya kampuni:

Ufadhili wa moja kwa moja: tunafadhili waajiri kwa
shughuli za kawaida au kwa msingi wa kukodisha (kukodisha
kifedha). Kisha mwajiri humpa mfanyakazi haki ya kutumia
gari.

Mpango hakiki: tunatoa fedha kwa wafanyakazi na
mwaijiri wao hutuhakikishia kuwa atafanya makato ya kila
mwezi kutoka kwa mshahara wa mfanyakazi wao. Mwajiri
huhakikisha kwamba malipo yote yametimizwa huku
mfanyakazi akiendelea kubaki na kampuni na anahakikisha
utatuzi wa mikataba yote ya fedha.

Mpango simamizi: tunatoa fedha kwa wafanyakazi
huku mwajiri akitoa usaidizi wa kiutawala kupitia makato
ya kila mwezi kutoka kwa mshahara wa mfanyakazi na
hutufahamisha kuhusu kujiuzulu na kuachishwa kazi.

Vigezo vya VAF kwa Mtu Binafsi, wamiliki pekee na
kampuni

« Kufadhili gari binafsi jipya na lililotumika

+ Kwa gari binafsi lililotumika, lisiwe na umri zaidi ya
miaka 12 kutoka tarehe ya utengenezaji na kwa gari la
biashara, halipaswi kuzidi miaka 8
Kiasi cha juu cha ufadhili wa benki ni 90% ya bei ya
ankara ya kodi kwa gari jipya na 70% ya thamani ya
soko kwa garri lililotumika
Mchango wa mteja hadi 30% kwa magari
yaliyotumika na 10% ya ankara/manunuzi ya kodi ya
garimpya
Muda mrefu Zaidi wa ulipaji ni hadi miezi 84 kwa gari
jipya na miezi 60 kwa gari lililotumika
Uwiano wa awamu za malipo kwa mapato ni 50% ya
mapato ya mteja
Mkopo una ulinzi binafsi, dhamana ni gari
linalofadhiliwa, ambapo kadi ya gari inabaki chini ya
uhifadhi wa benki katika kipindi chote cha mkopo
Ufungaji wa kifaa cha kufuatilia kwenye gari
linalofadhiliwa.
+ Bima ya hadhi ya juu kwa ajili ya gari linalofadhiliwa.

Tupigie BURE: 0800 751111
Barua pepe: tanzaniaccc@stanbic.com
www.stanbicbank.co.tz

Mahitaji ya watu wanaolipwa mshahara:

Fomu ya maombi iliyojazwa kikamilifu
(imeambatanishwa)

Taarifa ya kibinafsi iliyokamilishwa ya mapato na
matumizi na mizania (kielelezo kimeambatishwa)
Uthibitisho wa mapato (Payslips)

Uthibitisho wa ajira(mkataba wa ajira)

Uthibitisho wa makazi (Barua kutoka kwa Mtendaji wa
Kata, bili ya matumizi, uthibitisho wa mwajiri, mkataba
wa kukodi / kukodisha au mkataba wa mkopo wa
nyumba wa benki)

Uthibitisho wa kitambulisho (pasipoti au leseni ya
kuendesha gari au vitambulisho vya kitaifa na kibali cha
kazi kwa asiye mkazi)

Angalau taarifa ya benki ya miezi sita kwa wateja wasio
wa benki ya Stanbic, walio na akaunti benki nyingine.
ankara ya mauzo kutoka kwa wauzaji gari
linalopendekezwa kufadhiliwa.

Mwaijiri kuandika barua ya kuelekeza mshahara wa
mfanyakazi kwenye akaunti ya benki ya Stanbic na pia
barua ya uwezeshaji (kielelezo kimeambatishwa)

Mahitaji ya Mmiliki Pekee na ya Kampuni
 Nakala zilizothibitishwa za;
. MEMART
. Mapato ya hivi karibuni ya kila mwaka
. Vyeti vya usajili wa TIN na VAT
. Certificate of incorporation
. Dondoo la jina la Biashara (mmiliki pekee)
Kitambulisho cha wakurugenzi

bl B o Mol o V)

« Barua ya maombi ya mkopo

* Azimio la Bodi

* Mpango wa biashara

* Taarifa ya Benki ya miezi 12

« ankara ya malipo

» Orodha ya mikataba

« 3years Ukaguzi wa fedha

» Makadirio ya kifedha ya miaka 3

« Akaunti za usimamizi zilizohakikiwa mpaka hivi karibuni
« Ripoti safi ya idara simamizi ya mikopo/madeni.
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Mkopo wa nyumba

Furahia kumbukumbu za kudumu katika nyumba ndoto yako
Bei nafuu | Rahisi | Kwa haraka

Tupigie BURE: 0800 751111
Au barua pepe: tanzaniaccc@stanbic.co.tz



Kulingana na malengo yako na

thamani ya nyumba husika, Benki ya Stanbic Tanzania itakupatia mkopo wa hadi 90% ya bei ya mauziano.

Kwa kulingana na thamani ya sokoni ya nyumba yako, Benki ya Stanbic Tanzania
itakuwezesha kupata mkopo lingani wa hadi 75% ili kufanikisha malengo yako ya uboreshaji hali.

Je, unajua unaweza kurejesha kwa urahisi sehemu ya gharama iliyotumika wakati wa
ununuzi au ujenzi wa nyumba yako kupitia mkopo wa rehani? Benki ya Stanbic imekuletea utaratibu wa kipekee unaokuwezesha
kupata hadi 75% ya thamani ya nyumba yako ili kufanikisha malengo yako mengine ya kifedha.

Wakazi na wasio wakazi (diasporas) Watanzania wenye umri
zaidi ya miaka 18 ambao ni;
Waajiriwa, mtu binafsi au pamoja na mwenza (mke au
mume),
Wamiliki wa biashara,
Vyanzo vingine vya mapato vinaweza kuzingatiwa*

Muda wa juu zaidi wa kurejesha mkopo wa hadi miaka 20
Riba shindani

Kiwango cha juu cha mkopo kwa mkopaji mmoja cha hadi
TZS bilioni 1.2 (kiasi lingani kwa fedha ya kigeni USD),
Mapato ya pamoja; Benki ya Stanbic itakokotoa kiasi cha
mkopo stahiki kulingana na asilimia ya mapato yenu ya
kila mwezi kwa ujumla,

Benki ya Stanbic itafanya ukaguzi wa historia ya ukopaji
wako kabla ya kushughulikia ombi lako

Utahitajika kuwa bima dhidi ya mkopo husika (credit
protection) na thamani ya nyumba (property insurance)
kwa kipindi chote cha urejeshaji,

Kiwango cha chini asilimia 10 ya bei ya mauziano (hitaji hii
halitahusisha mikopo ya rehani)

Ada ya mara moja kwa mkopo husika isiyozidi 1.8%,

Ada ya uthamini wa nyumba,

Ada za gharama za kisheria za usajili wa hati katika wizara
ya ardhi,

Bima dhidi ya thamani ya nyumba (property insurance) -
0.15%,

Bima dhidi mkopo husika (credit protection) — ulemavu
wa kudumu na kifo,

Jumla (aina zote)
Fomu ya maombi ya mkopo iliyojazwa kwa usahihi na kwa
kuzingatia vigezo na masharti,
Mkataba wa mauziano,
Nakala ya utambulisho wa kitaifa, pasipoti au leseni ya
udereva,
Picha 2 za ukubwa wa pasipoti saizi,
Nakala ya hati miliki,
Ripoti ya uthamini wa nyumba (Benki ya Stanbic itakupa
orodha ya watathimini mali kwa chaguo lako)

Tupie BURE: 0800 751111
Au barua pepe: tanzaniaccc@stanbic.co.tz
www.stanbicbank.co.tz

Muombaji mwajiriwa

Fungua akaunti ya mshahara Benki ya Stanbic Tanzania,
Nakala za malipo ya mshahara kwa miezi mitatu iliyopita/
uthibitisho wa mapato,

Taarifa ya akaunti ya msharaha kutoka benki husika

za miezi 12 ya nyuma (kama mshahara unapita benki
nyingine),

Nakala zilizoidhinishwa na mwajiri juu ya taarifa binafsi za
mwajiriwa,

Nakala ya mkataba wa ajira,

Barua ya utambulisho kutoka kwa mwajiri wako

Nakala ya kitambulisho cha kazi

Waombaji wa Diaspora

Fungua akaunti ya miamala na Benki ya Stanbic Tanzania,
Nakala za malipo ya mshahara wako kwa miezi mitatu
iliyopita /ushahidi wa mapato,

Nakala zilizoidhinishwa za taarifa binafsi za benki kwa
miezi 12 (kutoka nje ya nchi),

Nakala ya pasipoti halali ya Kitanzania,

Kibali cha kiserikali cha ufanyaji kazi kutoka nchi husika
Barua ya utambulizho kutoka kwa mwajiri wako,

Waliojiajiri/Wamiliki wa biashara

Taarifa za fedha zilizokaguliwa kwa miaka mitatu,

Taarifa za benki za miezi 12 kwa akaunti za biashara na
uthibitisho wa mapato kutoka kwa mkaguzi,

Azimio la bodi (dhamana ya ulipaji wa mkopo kwa
mkurugenzi anayeomba mkopo),

Nakala iliyoidhinishwa ya MEMARTS kwa wamiliki/
wakurugenzi wa makampuni

Nakala iliyoidhinishwa ya cheti cha kusajiliwa kwa
wamiliki/wakurugenzi wa kampuni

Nakala iliyoidhinishwa ya cheti cha usajili & dondoo
kutoka kwa msajili - ikiwa kuna ushirikiano wa kibiashara
uliosajiliwa

Maelezo kina ya biashara husika (juu ya dhamira, maono,
mikataba mikuu, muundo wa shirika, mipango ya ukuaji
na urithi)

Nakala ya cheti cha utambulisho wa mlipakodi (TIN) na/
au cheti cha usajili wa VAT

Nakala ya cheti cha kibali cha mlipa kodi

Nakala ya leseni halali ya biashara
Uchunguzaji usajili wa BRELA ¥
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Ndoto hutimia
weka akiba kuzitimiza

Turuhusu tuwe njia ya mafanikio yako kupitia orodha ya
bidhaa mbalimbali zilizoundwa kukusaidia kuweka akiba
ili ufikie ndoto zako pamoja na faida itakayopatikana
kulingana na akiba ha muda ulioweka akiba husika.

Tupigie BURE:



Akaunti za Akiba

Pata Faida kutokana na akiba yako!

Akaunti ya Contract Save
Hii ni akaunti ya uwekezaji ambayo hukusaidia kuweka akiba
hadi lengo mahususi kwa muda wa miezi 3,6, 9,12, 24 na 36.

Madhumuni ya akaunti hii ni kuwasaidia wateja kuwa na
mpango wa bei nafuu wa kuweka akiba unaolenga kukidhi
mahitaji yao mahususi. Ni bora ikiwa unataka kuweka akiba kwa
gharama kubwa za siku zijazo kama vile amana ya nyumba,
sherehe ya harusi, ada ya shule, n.k.

Agizo la kudumu la kila mwezi linahitajika kutoka kwa akaunti
yako kuu kwenda akaunti ya mkataba ya akiba ili kuhakikisha
kuwa akaunti ina pesa katika kipindi chote pamoja na njia za
ziada za kuweka amana kama vile kwa Mawakala wa benki,
Machine za kuwekea pesa (CDM).

Sifa za akaunti
« Inapatikana kwa TZS
« Kiwango cha chini cha amana cha kufungua Akaunti cha
TZS 20,000
» Uondoaiji hauruhusiwi; fedha haziwezi kutolewa wakati wa
kipindi cha uwekezaji.

Faida za akaunti

« Pata riba isiyobadilika kwa mwaka (makato ya WHT
yatahusika)

« Riba huhesabiwa kila siku na kulipwa kila mwezi

« Kipindi cha uwekezaji kulingana na malengo yako
(3,6,9,12,24, na miezi 36)

» Hakuna ada za kila mwezi za usimamizi

» Maagizo ya utaratibu wa kufanya hamisho la fedha kutoka
akaunti kuu Kwenda akaunti ya akiba bila malipo

» Kuweka Amana bure ukiwa kaunta ya tawi la benki, Machine
ya kuweka pesha (CDM) & WAKALA

* Hamisha pesa bure kutoka USSD, Internet banking na App
na uongezee amana yako

» Hamisha Kutoka benki zingine na uongeze amana yako
kwenye contract save account

* Taarifa za SMS bila malipo kwa miamala ya kifedha ya
akaunti.

» Hakuna Kadi inayotolewa

» Uwezo wa kuhamisha akiba yako mwishoni mwa kipindi
chako cha kuhifadhi Kwenda kwenye akaunti nyingine yoyote

» Unaweza kuwa na zaidi ya akaunti moja kwa malengo yako
tofauti ya kuweka akiba

Stahiki na nyaraka
» Awe na umri wa miaka 18 au zaidi
« Awe na akaunti tayari na sisi
« Picha 1 kubwa ya pasipoti
* ChetichaTIN
» Fomu ya maombi iliyojazwa

Akaunti ya Pure Save

Akaunti hii ya akiba inakupa fursa ya kukuza pesa zako
kwa mahitaji ya siku zijazo. Ukiwa na akaunti ya Pure Save,
Riba hulipwa kwa kiwango na huongezeka kadiri salio
linavyoongezeka. Pesa zinapatikana zinapohitajika na kiasi
chochote kinaweza kuwekwa wakati wowote.

Sifa za akaunti
« Inapatikana kwa TZS, USD, EUR, GBP, ZAR
« Kiwango cha chini cha kufungua akaunti na salio la
uendeshaji
« Upataji wa riba kwa akaunti ya TZS & USD pekee
« Salio la Chini la Kupata riba TZS 100,000 & USD 100
» Hakuna kikomo cha kuweka au kutoa (ada ya kutoa

itahusika)

+ Hakuna kadi iniyotolewa

» Gharama zingine za miamala ni kulingana na
Mwongozo wa Ushuru wa Stanbic

Faida ya akaunti

* Hakuna ada ya kila mwezi ya usimamizi ikiwa salio
la akaunti liko juu Kiwango cha chini cha kufungua
akaunti na salio la uendeshaji

+ Toa pesa mara moja kwa mwezi bila malipo kwenye
kaunta, zaidi ya hapo mteja atatozwa

* Riba hutolewa kwa viwango na huongezeka kadiri salio
linavyoongezeka

* Riba kulipwa kila mwezi na huongezeka kulingana na
salio lililopo kwenye akaunti

+ Upatikanaji wa njia za kidigitali (USSD, APP, Internet
banking)

+ Akiba inaweza kuongezwa wakati wowote - urahisi
katika kuweka amana.

+ Hakuna kikomo cha kutoa fedha

Stahiki na nyaraka
» Pichalya pasipoti
+ Kitambulisho Halali (NIDA)
* ChetichaTIN
« Uthibitishaji wa anwani ya makazi inayokubalika.
» Kwa wageni (pamoja na hayo hapo juu): Kibali halali cha
makazi / kazi iliyoidhinishwa na Pasipoti Halali
» Fomu ya maombi iliyojazwa

Akaunti ya Fixed Deposit
Akaunti ya uwekezaji ambayo inakupa fursa ya kuwekeza
kwa masharti maalum (Kiasi, Kiwango cha Riba na Muda).

Muda wa uwekezaji ni wa miezi 1, 3, 6,9 na 12 unaoweza
kurudiwa. Amana isiyobadilika hutoa viwango vya riba vya
juu kuliko akaunti za kawaida za akiba.

Mteja hupewa urahisi wa kujadili kiwango cha riba
kulingana na kiasi cha amana na uhitaji wa wakati huo.

Sifa za akaunti

* Inapatikana kwa TZS, USD, EUR, GBP, ZAR

» Salio la chini kabisa la kufungua akaunti TZS 500 000
& EQV katika FCY

* Riba hupatikana kwa akaunti za TZS & USD pekee

» Muda wa kukaa kati ya mwezi 1 hadi 12

 Uondoaiji fedha hauruhusiwi; fedha haziwezi kutolewa
wakati wa kipindi cha uwekezaji.

Faida za akauti

+» Hakuna ada za kila mwezi za usimamizi

« Viwango vya ushindani vya riba (Viwango vya riba
vinapatikana kwa ombi katika matawi yote).

» Ombi la riba: Riba inaweza kulipwa kila mwezi, robo
mwaka, kila mwaka au kikomo

+ Urahisi wa kuchagua tarehe ya umiliki na ya kikomo

+ Unaweza kuwa na akaunti ya amana zaidi ya moja ikiwa
ungependa kuweka akiba kwa malengo tofauti

* Pesa katika akaunti hii zinaweza kuwekwa rehani na
kutumika kama dhamana

Stahiki na nyaraka
» Awe na umri wa miaka 18 au zaidi
» Kuwa na akaunti tayari na sisi ya uendeshaji
* ChetichaTIN
» Fomu ya maombi iliyojazwa

Tupigie BURE: 0800 751111 | Barua pepe: tanzaniaccc@stanbic.com | www.stanbicbank.co.tz
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Akaunti ya Msomi
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Akaunti ya Msomi

Akaunti hii ni bidhaa ya kipekee ambayo hutolewa kwa wanafunzi wa umri kati ya miaka
18 hadi 27 ili kuwasaidia kufanya miamala binafsi ya gharama nafuu na kuweka historia
nzuri ya kifedha.

Akaunti hii inatoa njia rahisi na nafuu kwa wanafunzi kupokea, kutuma na kupata fedha
zao kutoka nchi yoyote wanaposoma. Wanafunzi wanaweza kutumia akaunti zao kulipia
ada, dharura na malipo mengine ya KADI na POS.

Sifa na Faida za akaunti
+ Inapatikana kwa Sarafu ya TZS na USD
* Unapata Kadi ya Visa kwa gharama nafuu
» Upatikanaji wa huduma binafsi za kidigitali (Internet, App na SimBanking)
» Taarifa za SMS bila malipo kwa miamala ya kifedha ya akaunti.
» Fanya miamala ya Kutoa, Kuweka au Uhamisho wa pesa ukiwa Kenya, Uganda
na Sudan ya Kusini
+ Upatikanaji wa akaunti 24/7 kupitia ATM na STANBIC Wakala

Stahiki & Nyaraka ili kuwa na akaunti
+ Awe mwanafunzi wa miaka 18 au zaidi
+ Fomu ya kufungua akaunti iliyojazwa na kusainiwa
+ Kitambulisho Halali (NIDA)
» Kitambulisho cha Mwanafunzi/Barua ya kujiunga na shule kwa Mwanafunzi/
Barua ya utambulisho kutoka Chuo Kikuu au Shule iliyo na picha na imesainiwa
* Pichalya pasipoti ya hivi karibuni

Huduma nyingine za faida
+ Unapata huduma mahususi za Kadi ya VISA na punguzo za bei unapofanya
miamala maalum
* Program yetu ya mafunzo ya ustadi wa kudhibiti fedha
» Fursa kwenye majukwaa ya kazi, warsha na programu za kujifunza kudhibiti
fedha na usimamizi wa pesa

Makato
+ Salio la chini la ufunguzi na uendeshaji akaunti: TZS 5,000 & USD 100
* Hakuna makato ya kila Mwezi ya usimamizi wa akaunti yako
» Utoaji wa bure wa fedha kwenye ATM za Stanbic

Tupigie BURE: 0800 751111 | Barua pepe: tanzaniaccc@stanbic.com | www.stanbicbank.co.tz
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tabasamu la kustaafu

Pata Pata Programu za Mipango ya Ushari wa
makato ya riba punguzo afya kustaafu mali
mwezi

HEKIMA BANKING inakuwezesha kupata mkopo wa
hadi TZS 80,000,000 wenye riba nafuu kama mstaafu.
Fao lako ndio dhamana kuu kwenye mkopo huu.

Piga BURE: 0800 751111
Barua pepe: tanzaniaccc@stanbic.com | www.stanbicbank.co.tz



HEKIMA BANKING /\

Hii ni akaunti maalum kwa mahitaji ya kibenki kwa wale walio na umri wa miaka 55 na zaidi. Akaunti hii
imeundwa kwa ajili ya watu ambao tayari wamestaafu au watastaafu hivi karibuni, ili kukidhi mahitaji yao
mahususi ikiwa ni pamoja na kufanya miamala, kuweka akiba, uwekezaji na huduma za ushauri wa kifedha ili
kuhakikisha unastaafu kwa starehe.

SIFA ZA AKAUNTI
 Inapatikana kwa TZS, USD, EUR, GBP, ZAR
» Haina ada za kila mwezi
» Haina salio la chini la uendeshaji akaunti
» Gharama zingine za kufanya miamala ni kulingana na Mwongozo wa Ushuru wa Benki ya Stanbic

FAIDA ZA AKAUNTI
» Upataji wa Mkopo wa Wastaafu
* Mpango mkakati wa kustaafu, Huduma za Ushauri wa Uwekezaji na kukuza mali
+ Inastahiki kadi za benki za VISA (ada ya Kadi Mpya inahusika)
» Bima ya matibabu (kwa ombi) na bidhaa nyingine za bima
* Matumizi ya akaunti masaa 24/7 kupitia ATM, SimBanking, Internet banking & STANBIC Wakala

MAELEZO ZAIDI KUHUSU MKOPO WA HEKIMA
Akaunti ya Hekima inakuwezesha kupata mkopo wa hadi TZS 80,000,000 wenye riba nafuu kama mstaafu.
Fao lako ndio dhamana kuu kwenye mkopo huu.

FAIDA ZA MIKOPO YA WAASTAFU

Unaweza kukopa kiasi chochote kuanzia Tsh. 500,000 mpaka kufikia Tsh. 80,000,000.

» Unaweza kuchagua muda wa kurejesha mkopo kati ya miezi 6 mpaka 60.

« Mikopo inapatikana kwa urahisi katika matawi yote ya Stanbic.

» Ni mkopo wenye Bima ambayo itakukinga na majanga kama kifo na ulemavu wa kudumu.

» Riba nafuu ambayo hutozwa katika salio la mkopo.

» Mkopaiji hapangiwi lengo la mkopo.

» Mteja hatakiwi kuweka dhamana yoyote ila Mfuko wa hifadhi husika utahakikisha malipo ya pensheni
ya mstaafu yanalipwa na kuendelea kupita katika akaunti ya Stanbic katika kipindi chote cha mkopo.

» Hakuna gharama za uendeshaji wa Akaunti ya Mstaafu.

» Unapata faida ya kila mwezi kutokana na amana zalizopo kwenye akaunti yako.

» Unaweza pata mkopo Mkubwa kwa makato madogo kwaajili ya kutimiza malengo yako.

» Benki inaweza nunua mikopo ya taasisi nyingine. Unaruhusiwa nyongeza ya mkopo (Top Up)

SIFA ZA MWOMBAJI
Awe na akaunti Stanbic na pensheni yake ipitie kwenye akaunti hiyo.
» Nakala ya kitambulisho cha mstaafu au Nakala ya kadi ya uanachama ya Mfuko wa hifadhi ya jamii.
» Nakala ya historia ya malipo ya pensheni ya kila mwezi kutoka kwenye mfuko wa hifadhi ya jamii.
* Pichalya passport size
» Kielelezo kinachokubalika cha kuhakiki makazi: Barua kutoka serikali ya mtaa kama umehama
makazi

Piga BURE: 0800 751111
Barua pepe: tanzaniaccc@stanbic.com

www.stanbicbank.co.tz
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Vikundi Akaunti

Huduma hii ni maalum kwaajili ya mahitaji ya kibenki
ya vikundi rasmi na visivyo rasmi kama vile VICOBA,
Wajasiriamali wadogo wadogo, vikundi vya dini,
vikundi vya wafanyakazi na wanafamilia.

Piga bure: 0800 751111
Barua pepe: tanzaniaccc@stanbic.com
www.stanbicbank.co.tz



VIKUNDI AKAUNTI

Huduma hii ni maalum kwaajili ya mahitaji ya kibenki ya vikundi rasmi na visivyo rasmi kama vile VICOBA,
Wajasiriamali wadogo wadogo , vikundi vya dini, vikundi vya wafanyakazi na wanafamilia. Hivi ni vikundi
binafsi vinavoundwa na watu wasiopungua watano wenye malengo ya kusaidiana katika masuala
mbalimbali ya kijamii na kifedha.

FAIDA ZA KUFUNGUA VIKUNDI AKAUNTI

Kiwango nafuu cha kufungulia akaunti.

Haina makato ya mwezi.

Haina makato ya kuweka fedha

Akaunti yenye riba kwa mwezi.

Usalama na uhakika wa fedha zako.

Huduma ya kibenki masaa 24 kupitia mawakala na ATM.
Wanachama kuweza kuweka pesa kwenye akaunti ya KIKUNDI
muda wowote masaa 24 zilipo machine za kuwekewa pesa.
Kupata taarifa za akaunti kwa njia ya kidigitali bure.

Elimu ya kifedha na uwekezaji bure kwa kikundi.

Kupata meneja mahusiano mwenye uelewa mkubwa wa kibenki na vikundi.

UTARATIBU WAKUFUNGUA AKAUNTI

Barua ya Serikali za mitaa.

Katiba ya kikundi

Vitambulisho vya taifa vya wanachama wote

Picha za paspoti za viongozi na watia sahihi wateule wa benki.

Muhtasari wa kikundi unaoainisha jina la kikundi, makubaliano ya kufungua akaunti benki ya Stanbic,
orodha ya wanakikundi wote na nyadhifa zao, orodha ya watia sahihi wa benki (Walau watia sahihi
wawili-2). Muhtasari unapaswa kusainiwa na idadi ya wanakikundi kwa mujibu wa katiba yao.

Fomu ya kufungua akaunti iliyojazwa.

Shilingi za kitanzania 50,000-kianzio cha kufungulia akaunti.

UWEKEZAJI
Kikundi kitafurahia urahisi wa akaunti zetu za kuwekeza zenye riba nzuri inayovutia.

Akaunti ya kuwekeza kwa muda mrefu: Akaunti hii inakuhakikishia faida kwakupitia riba zetu shindani.
Kupitia Stanbic Biashara Incubator unapata fursa za mafunzo ya uongozi,kodi, sheria, mikataba,
masoko, manunuzi, usimamizi wa fedha, Biashara na urasimishaji wa Biashara, kuunganishwa na
masoko mbali mbali nchini na nje ya nchi.

BIMA
Upatikanaji wa huduma bora za bima mbalimbali za vikundi

Mkono wa pole: Tunatoa mkono wa pole endapo mwanachama akafariki au kufiwa na mwenza, Watoto
mpaka wanne, wazazi pamoja na wakwe.

Bima ya Elimu: Bima hii ni kwa ajili ya Elimu Pamoja na mipango mingine uliyoipanga kwa ajili ya mtoto
pale mwanachama atakapopatwa na janga la kifo au ulemavu wa kudumu litakalomsababishia
kushindwa kumudu shughuli zake za kuingiza kipato, Bima hii itaenda kuwapa fidia wategemezi kuweza
kukamilisha mipango iliyoyokwa na mzazi kabla ya majanga.

Bima kwa miradi mbalimbali ya kikundi na wanachama binafsi; mali za biashara, usafirishaji, ofisi za
Biashara, Kilimo na ufugaji.

Bima ya Afya kwa wanachama: Bima hii inaenda kumlinda mwanachama kwa kushughulikia/kulipa
gharama za matibabu.

Bima Binafsi kwa wanachama: Bima ya vyombo vya moto, Nyumba na samani za ndani, vifaa vya
umeme n.k

Piga BURE: 0800 751111
Barua pepe: tanzaniaccc@stanbic.com
www.stanbicbank.co.tz
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Ajili yako
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Bimaya Bimaya Bimaya Bimaya Bimaya Bimaya
Gari Nyumba Afya Safari Maisha Elimu
Tupigie BURE:

Washirika wetu wa Bima
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Je Wajua?
Gharama ya Matibabu ndiyo sababu kuu ya changamoto za kifedha nchini Tanzania.

Pata Bima yako ya afya kupitia Stanbic benki kitengo cha Bancassurance kutoka kwa washirika wetu
bora wa bima ya afya.

« Utalipiwa gharama za matibabu na ada ya kumuona daktari

» Familia yako itahakikishiwa huduma ya matibabu ikitokea hali ya ugonjwa wa ghafla.

» Upatikanaji wa watoa huduma kwa saa 24.

» Upatikanaji wa mtandao mkubwa wa mahospitali bora nchini Tanzania

Hakikisha Elimu ya Mtoto wako

Hakuna sababu ya elimu ya mtoto wako kukatizwa ukipata ulemavu wa kudumu au kufariki.

Pata mpango wako wa bima ya elimu kupitia kitengo cha Bancassurance kutoka kwa washirika wetu
bora wa bima ya maisha.

* You will ensure that your child will access quality education.

» Reduce financial burden by saving for higher learning.

« Take care of your children’s educational needs and expenses even after you pass away.

» Get a flexible premium payment plan for the scheme.

Ni wakati wa kulinda gari lako
Hakuna haja ya kuwa na wasiwasi gari lako linapohusika katika ajali.

Katia bima ya gari kupitia Stanbic Bancassurance kutoka kwa washirika wetu bora.
+ Nyumba yako itajengwa tena ikiharibiwa kwa moto au majanga mengine ya asili.
» Kurekebishiwa mandhari ya nyumba yako baada ya kuharibiwa na moto.
» Malazi mbadala baada ya ajali kutokea
« Kulipia gharama ya kikosi cha zima moto endapo ajali ya moto itatokea.

Safiri kwa amani
Pata faraja ya kulipwa baada ya kupoteza mzigo wako.

Pata Bima yako ya Safari kupitia Stanbic Bancassurance kutoka kwa washirika wetu bora wa bima.
* Kurejeshewa gharama zako za matibabu unapougua kwa dharula nje ya nchi.
» Kurejeshewa gharama uliyotumia kunapokuwa na kuchelewa kwa safari ya ndege.
* Kurejeshewa gharama za hati zilizopotea kama vile Pasipoti.
+ Pata malipo ya mzigo uliopotea wakati wa safari.

Tupigie BURE: 0800 751111 | Barua pepe: tanzaniaccc@stanbic.com | www.stanbicbank.co.tz
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MSINGI WA MAISHA YAO
HUJENGWA SASA

Furahia viwango vinono vya riba

Okoa gharama kwa kutoa pesa bure mara moja kwa mwezi katika matawi yetu
Fanikisha matarajio yao ya badae kwa kufanya standing order bure kila mwezi
Unapata Kadi ya Visa yenye chip na pin

Hakuna makato ya mwezi ikiwa kiwango kwenye akaunti yako hakijashuka
Mafunzo na warsha mbali mbali ya kujifunza kifedha na usimamizipiie

N ystanbicbank.co.tz
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Piga BURE: 0800 751111
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Huduma
za kibenki
kokote

o Kupitia SmartApp / Intaneti Benki 9 Kupitia Stanbic Bank Wakala

https://www.stanbicbank.co.tz/tanzania/personal

*¥150%29#

Standard Bank / Stanbic Bank

+ Weka / Toa Pesa
+ Lipa Bili na kodi

& App Store « Fungua Akaunti

Fanya miamala, Pata mikopo, hamisha pesa kutoka akaunti moja kwenda nyingine, au
fanya malipo kama vile: Lipa bili za DAWASA, LUKU, Ving’amuzi na Malipo ya GePG.
kwa urahisi, haraka na usalama! Yote haya yanawezekana moja kwa moja kutoka kwenye
akaunti yako kupitia: Stanbic App, Intaneti Benki na Wakala wa Stanbic.

Au kwa urahisi kupitia USSD *150*29#



@ Stanbic Bank

Benki
Zaidi ya
Mipalka

Huduma ya Kibenki
Isiyo nha Mipaka ukanda
wa Afrika Mashariki na
Stanbic Bank.

Sasa unaweza kufurahia huduma za benki kwa urahisi katika nchi hizi;
Uganda, Kenya, Tanzania na Sudan Kusini kupitia mtandao wa kanda
wa Stanbic Bank.

Pata pesa zako. Popote. Wakati wowote.

Unachoweza Kufanya:

* Kuweka na kutoa pesa taslimu kwa sarafu ya ndani au ya kigeni
¢ Kuhamisha fedha kuvuka mipaka

¢ Kukagua akaunti yako kutoka nchi yako ya nyumbani

+ Kufanya miamala kwenye tawi au kupitia Intaneti Benki

* Kufikia fedha zako papo kwa hapo

Benki Moja. Nchi Nne. Urahisi Kamili.



Matawi yetu Tanzania

Tuna matawi 12, vituo 3 vya huduma na zaidi ya Mawakala 448 ndani ya mikoa yote nchini.

Tawi la Center

Makao Makuu ya Benki

Kona ya Barabara

ya Ali Hassan Mwinyi

na barabara ya Kinondoni

PO. Box 72647, Dar es Salaam
Tel: 255 22 2666430

Tawi la Main

Jengo la IT Plaza

Mtaa wa Ohio, Posta

PO. Box 72647, Dar es Salaam
Tel: 255 22 2113742

Tawi la Peninsula

Barabara ya Haile Selassie
Masaki mwisho

PO. Box 6437, Dar es Salaam
Tel: 255 22 2184940 - 42

Tawi la Kariakoo

Mtaa wa Narung'ombe

PO. Box 72647, Dar es Salaam
Tel: 255 22 2113742

Tawi la Industrial

Jengo la GSM

Barabara ya Nyerere

P.O.Box 9992, Dar es Salaam
Tel: 255 22 286562 - 3

Tawi la Moshi

Block 10GlII

Boma Road

PO. Box 9992, Dar es Salaam
Tel: 255 27 2754409/483

Tawi la Arusha
Sokoine Drive

PO. Box 3062, Arusha
Tel: 255 27 2509713/6

Tawi la Mbeya

Lupa way/ Barabara ya Karume
P.O. Box 147, Mbeya

Tel: 255 25 200380/81

Tawi la Mwanza

Jengo namba. 14 Block
Barabara ya Makongoro
na Mtaa wa Ghana

PO. Box 3064, Mwanza
Tel: 255 28 2500 948/473

Tawi la Dodoma

Jengo namba 1, Block K
Mtaa wa Mbeya

PO. Box 22327, Dodoma
Tawi la Tanga

Block KBII Central Area
Barabara ya Independence
P.O.Box 730, Tanga

Tawi la Geita
Otonde Plaza, Geita

VITUO VIDOGO VYA HUDUMA
Mbeya

Kabwe — Mwanjelwa Viwandani
Barabara ya Tunduma

na barabara ya Kabwe

Mwanza
Barabara ya Nyerere,
Mtaa wa Libert, Mongo House

Arusha
Majengo — Mtaa wa Elerai,
Barabara ya Dodoma

KWA MAELEZO ZAIDI
Huduma kwa wateja

Nambari ya bure

Wateja Binafsi na Wakubwa 0800 751 111
Wateja wa CIB 0800 751 020

Wateja wa Biashara 0800 751 021

Barua pepe
tanzaniaccc@stanbic.com
www.stanbicbank.co.tz

Muda wa kazi

Tawi la Center na Main
Jumatatu - ljumaa

Saa 2 Asubuhi - Saa 11 Jioni
Jumamosi

Saa 2 Asubuhi - Saa 9 Mchana
Jumapili na Siku za Sikukuu
Yamefungwa mefungwa

Tawi la Kariakoo

Jumatatu - Jumamosi

Saa 2.30 Asubuhi - Saa 1 Jioni
Jumapili

Saa 2.30 Asubuhi - Saa 8 Mchana
Siku za Sikukuu

Imefungwa

Matawi mengine

Jumatatu - ljumaa

Saa 2 Asubuhi - Saa 11 Jioni
Jumamosi

Saa 2.30 Asubuhi - Saa 6 Mchana
Jumapili na Siku za Sikukuu
Yamefungwa
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