
Tunalenga kutoa uzoefu wetu wa huduma bora za kibenki kwako. Ikitokea tumepungukiwa sehemu, usisite 
kuwasiliana nasi kupitia moja ya njia zifuatazo:

JE ITACHUKUA MUDA GANI KWA SISI KUJIBU MALALAMIKO YAKO

Malalamiko yote isipokuwa yanayohusiana na kadi ya Visa yatashughulikiwa ndani ya muda kama ilivyo orodheshwa kwenye 
jedwali namba 1 hapo chini. Malalamiko yanayohusiana na Visa yanaweza kuchukua muda mrefu zaidi kushughulikiwa.

Benki itawasiliana nawe mara kwa mara kukupa taarifa kuhusiana na suala lako la malalamiko lilipofikia.

Malalamiko ya barua pepe kwenda kitengo cha huduma kwa wateja yatajibiwa mara moja na kupatiwa namba maalum ya kumbu-
kumbu ambayo itatumika kila unapowasiliana nasi (kwa mawasiliano yanayohusiana na lalamiko hilo).

JE ITAKUWAJE IKIWA HAUJARIDHISHWA NA JINSI MALALAMIKO YAKO YALIVYOTATULIWA?

Ikiwa haujapokea majibu kutoka kwetu ndani ya muda uliyo orodheshwa hapo chini kwenye jedwali namba 1, au hujaridhika na 
uamuzii uliochukuliwa na benki. Unaweza kupeleka malalamiko yako kwenye dawati la kutatua malalamiko la Benki Kuu ya 
Tanzania (BOT) ndani ya siku 14 ili kupata suluhisho kwa kuandika barua kwenda:

Dawati la Kutatua Malalamiko,
Ofisi ya Katibu wa Benki,
Mtaa wa Mirambo 2
S.L.P 11884
Dar es Salaam
Namba ya Faksi: +255 22 223 4067

TAARIFA MUHIMU

Zingatia kwamba  simu zitakazopigwa kwenda Benki na kwenye matawi zitatozwa kulinganan na gharama za mtandao wako wa 
simu bali simu kwenda kitengo cha huduma kwa wateja ni bure. Simu kwenda huduma kwa wateja zitarekodiwa kwa manufaa ya 
kumbukumbu zetu pamoja na wateja.

 JEDWALI 1: MUDA WA KUTATUA MALALAMIKO                         

Tuandikie:
Mkuu kitengo cha Huduma
Stanbic Bank Tanzania
S.L.P 72647
Dar es Salaam
Tanzania 

Simu 

Kitengo cha huduma kwa wateja 
Namba ya kupiga bure: 0800751111
Namba ya kimataifa +255 783 780077

Barua Pepe

Tanzaniaccc@stanbic.com 
Tanzaniacib@stanbic.com 
Tanzaniaservice@stanbic.com

Kuchat kwenye tovuti

www.stanbicbank.co.tz 

MUDA UTAKAO TUMIKA KUTATUA MALALAMIKO YA MTEJA
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Huduma za Malipo:

Huduma za kifedha kwa njia ya simu

Utumaji wa fedha nje ya nchi

Malipo kwa kutumia kadi 

Malipo kwa njia ya hundi

Huduma za malipo kwa njia ya mtandao wa intaneti

Malipo kupitia benki tofauti zilizopo ndani ya nchi

Malipo ya hapo kwa papo

Malipo ndani ya ukanda wa Afrika Mashariki.

Huduma za kibenki:

Huduma za mikopo

Kuweka amana

Kuhamisha fedha kidijitali

Kituo cha ubadilishaji wa fedha za kigeni:

Huduma ya ubadilishaji wa fedha za kigeni

Kukodisha kwa kifedha:

Huduma ya kukodisha kwa kifedha

Kituo cha taarifa za kumbukumbu ya mikopo:

Ripoti ya mkopo

Ndani ya masaa 6  

Ndani ya masaa 24 

Ndani ya masaa 6 

Ndani ya masaa 24 

Ndani ya masaa 24 

Ndani ya masaa 6 

Ndani ya masaa 6

Ndani ya masaa 48

Siku 14

Siku 8

Masaa 24

Masaa 2 

Masaa 24 

Masaa 24 

UTARATIBU WA KUSHUGHULIKIA
MALALAMIKO YA MTEJA


